ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรับเกณฑ์ประเมินครูผู้ช่วยของศูนย์เด็ก  (อ่าน 1728 ครั้ง)

plus minus reset

MA.

• Newbie
  • *

• Level and Hp Level 1 : Exp 20%
    HP: 0.1%
เรียนถามว่า
1.ใช้เกณฑ์เดียวกันกับเกณฑ์ประเมินครูผู้ช่วยในสถานศึกษาหรือไม่
2.ถ้าไม่ใช่ ท่านที่มีเกณฑ์ประเมินครูผู้ช่วยของศูนย์เด็ก ดิฉันขอความอนุเคราะห์ด้วยค่ะ
Arch.1655@Gmail.com

ขอบพระคุณค่ะ

Then

• Newbie
  • *

• Level and Hp Level 5 : Exp 41%
    HP: 0.1%
Re: ขอรับเกณฑ์ประเมินครูผู้ช่วยของศูนย์เด็ก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2011, 03:40:44 PM »
ดาวน์โหลดได้ ดังไฟล์แนบครับ แต่ต้อง Login เข้าใช้งานกระดานสนทนาก่อน จึงจะเห็นไฟล์ที่จะดาวน์โหลดนะครับ